ข้าราชการครูและบุคลากร
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ตำแหน่ง | วุฒิ การศึกษา |
วิชาเอก |
1 | นางสาวพัฒน์นรี ช่างเหล็ก | ผู้อำนวยการโรงเรียน | ค.ม. | บริหารการศีกษา |
2 | นางบุญภา อินทรพุก | ครู ค.ศ.3 | กศ.บ. | เคมี |
3 | นางสาวอภิญญา วงศ์กลิ่นกรุด | ครู ค.ศ.3 | ค.ม. | หลักสูตรการสอน |
4 | นางรจนา งามละเมียด | ครู ค.ศ.3 | ค.บ. | ประถมศึกษา |
5 | นางสาวพนิดา ฉัตรศิริ | ครู ค.ศ.3 | ศศ.บ. | ภาษาอังกฤษ |
6 | นางนันท์นภัส เจริญรวย | ครู ค.ศ.3 | ค.บ. | นาฏศิลป์ |
7 | นางอนงค์ ดีอุดม | ครู ค.ศ.3 | กศ.บ. | ประถมศึกษา |
8 | นางรุจิ บุญช่วยเหลือ | ครู ค.ศ.3 | ค.บ. | ภาษาอังกฤษ |
9 | นางเพชรี วันสอน | ครู ค.ศ.3 | ค.บ. | บรรณารักษ์ศาสตร์ |
10 | นางสาววรรณา หมั่นภักดี | ครู ค.ศ.3 | ค.บ. | ศิลปกรรม |
11 | นายธนัตพัฒน์ ศรีพายัพ | ครู ค.ศ.3 | ค.บ. | ประถมศึกษา |
12 | นางศศิพัชญ์ ศรีพายัพ | ครู ค.ศ.3 | ค.บ. | ประถมศึกษา |
13 | นางวรินดา โหล่เหลี่ยน | ครู ค.ศ.3 | กศ.บ. | ประถมศึกษา |
14 | นางศิริรัตน์ เจริญ | ครู ค.ศ.3 | ค.บ. | การประถมศึกษา |
15 | นางสาวนภาพร สิทธิมณี | ครู ค.ศ.3 | กศ.ม. | บริหารการศึกษา |
16 | นายบรรจบ บุญจันทร์ | ครู ค.ศ.3 | ค.บ. | พลศึกษา |
17 | นางทัศนีย์ ไทยสวัสดิ์ | ครู ค.ศ.3 | ค.บ. | ประถมศึกษา |
18 | นางบุศรินทร์ ผิวอ่อน | ครู ค.ศ.3 | ศศ.ม. | คหกรรมศาสตร์ |
19 | นางยอดขวัญ ถามั่งมี | ครู ค.ศ.3 | ค.ม. | หลักสูตรและการสอน |
20 | นางอนงค์ จันทนะผะลิน | ครู ค.ศ.3 | กศ.ม. | เทคโนโลยีการศึกษา |
21 | นางสาวภัชรี คมปัญญา | ครู ค.ศ.3 | ศษ.ม. | บริหารการศึกษา |
22 | นายธวัชชัย งามเสงี่ยม | ครู ค.ศ.3 | กศ.ม. | เทคโนโลยีการศึกษา |
23 | นางพรรณยมล กองสมบัติ | ครู ค.ศ.3 | ค.บ. | ปฐมวัย |
24 | นางปริชาติ คนเล | ครู ค.ศ.2 | กศ.ม. | หลักสูตรและการสอน |
25 | นางมยุรา ไกรสวัสดิ์ | ครู ค.ศ.2 | กศ.ม. | การวัดผลการศึกษา |
26 | นางสาวชิราวรรณ สว่างวงษ์ | ครู ค.ศ.2 | กศ.ม. | บริหารการศึกษา |
27 | นางกิตติยา งานดี | ครู ค.ศ.2 | ศษ.ม. | หลักสูตรและการสอน |
28 | นางสาวนริสา ระวังผิด | ครู ค.ศ.2 | ค.ม. | บริหารการศึกษา |
29 | นางสาวอำภา พลอยแสง | ครู ค.ศ.2 | ศศ.บ. | สารสนเทศ |
30 | นางอัญชลี นพวรรณ | ครู ค.ศ.2 | ค.บ. | คณิตศาสตร์ |
31 | นางสาวบุญทริกา สุรธัช | ครู ค.ศ.2 | กศ.ม. | บริหารการศึกษา |
32 | นางนงลักษณ์ นกพรม | ครู ค.ศ.2 | ศษ.ม. |
บริหารการศึกษา |
33 | นางแก้วฟ้า สมุทรชีวะ | ครู ค.ศ.2 | กศ.ม. | บริหารการศึกษา |
34 | นางสาวอนงค์ ศึกษา | ครู ค.ศ.2 | กศ.บ. | ภาษาไทย |
35 | นางศิริขวัญ จันทร์หอม | ครู ค.ศ.2 | กศ.ม. | บริหารการศึกษา |
36 | นายทินกร กองสมบัติ | ครู ค.ศ.2 | ค.บ. | วิทยาศาสตร์ทั่วไป |
37 | นางสาววิวรรธณี สมัครพันธ์ | ครู ค.ศ.2 | กศ.ม. | บริหารการศึกษา |
38 | นายวีรจิตร สมัครพันธ์ | ครู ค.ศ.2 | กศ.ม. | บริหารการศึกษา |
39 | นางสาวนิติรัฐ ประพันธมิตร | ครู ค.ศ.2 | กศ.ม. | บริหารการศึกษา |
40 | นางอาริยา วงษ์ศรี | ครู ค.ศ.2 | ค.ม. | ศิลปะ |
41 | นางกชพรรณ ทวีวงศ์ | ครู ค.ศ.2 | กศ.ม. | บริหารการศึกษา |
42 | นางสาวอัญชลี แวววับศรี | ครู ค.ศ.2 | กศ.ม. | บริหารการศึกษา |
43 | นางสาวอัญชลี ศรีสุราช | ครู ค.ศ.2 | วท.บ. | วิทยาการคอมพิวเตอร์ |
44 |
นางวาสนา วงศ์น้อย | ครู | ป.บัณฑิต | วิชาชีพครู,เกษตรศาสตร์ |
45 | นายประวิทย์ จันทร์แก้ว | ครู | วท.บ. | วิทยาศาสตร์การกีฬา |
46 | นายเกรียงไกร โนนอินทร์ | ครู | ค.บ. | พลศึกษา |
47 | นางสาวจีระนันท์ มูลมาตร | ครู | ค.บ. | วิทยาศาสตร์ |
48 | นางอนงค์ภัทร ฉลอง | ครู | ศษ.บ. | ปฐมวัย |
49 | นางสาวสุภาวดี หลวงจันทร์ | ครู | กศ.ม. | บริหารการศึกษา |
50 | นางสาวพัชรี แพนไธสง | ครู | ค.บ. | ภาษาอังกฤษ |
51 | นางสาวทัศนีย์ คำแหง | ครู | กศ.บ. | ปฐมวัย |
52 | นางสาวชุติมา พร้อมเพรียง | ครู | คณิตศาสตร์ | |
53 | นายสหรัฐ เอี่ยมสำอางค์ | ครู | ค.บ. | สังคมศึกษา |
54 | นางสาวศิริพร สวัสดิ์ล้น | ครู | ศศ.บ. | สารสนเทศศึกษา |
55 | นางสาวจิราวรรณ สุขทอง | ครู | วท.บ. | พลศึกษา |
56 | นายจีราวุฒิ ไมรินทร์ | ครู | ป.บัณฑิต | วิชาชีพครู,เกษตรศาสตร์ |
57 | นางสาวสุชัญญา บุญยัง | ครู | ค.บ. | ปฐมวัย |
58 | นางสาวณินท์ญาดา กันทะวงศ์ | ครู | ค.บ. | อังกฤษ |
59 | นางสาวขนิษฐา เกิดกุรัง | ครู | กศ.บ. | สังคมศึกษา |
60 | นางสาวนพวรรณ จอมทะรักษ์ | ครู | ค.บ. | สังคมศึกษา |
61 | นายกิตติชัย จันทร์โพธิ์ | ครู | ค.บ. | คอมพิวเตอร์ |
62 | นางสาวธัญญา สนศรี | ครู | ค.บ. | วิทยาศาสตร์ |
63 | นางสาวสลิลรัตน์ ศรีภา | ครู | ค.บ. | คณิตศาสตร์ |
64 | นายพิชญพันธ์ จันทร์น้อย | ครู | ค.บ. | สังคมศึกษา |
65 | นายไกรสร สิงขรณ์ | ครู | ค.บ. | ภาษาอังกฤษ |
66 | นางสาวสุพัตรา จันทวงค์ | ครูผู้ช่วย | คณิตศาสตร์ | |
67 | นายภาคภูมิ องค์ยา | ครูผู้ช่วย | ภาษาอังกฤษ | |
68 | นางสาวอนันตสิน แสงวงศ์กิจ | ครูผู้ช่วย | ภาษาอังกฤษ | |
69 | นางสาวจารุวรรณ วิเศษหวาน | ครูผู้ช่วย | ภาษาไทย | |
70 | นางสาวปัทมา พิมพาแสง | ครูผู้ช่วย | ภาษาไทย | |
71 | นางสาวชฎาภา รัตนาภรณ์ | ครูผู้ช่วย | ศษ.บ. | นาฎศิลป์ |
72 | นางสาวมศยา หมวดสันเทียะ | ครูผู้ช่วย | ประถมศึกษา | |
73 | นางสาวแก้วมณี ภูบุญปลูก | ครูผู้ช่วย | ประถมศึกษา | |
74 | นางสาวอาภรณ์ อิทธิกุล | ครูผู้ช่วย | วิทยาศาสตร์ | |
75 | นางสาวเนตรธิญา บุญมี | ครูผู้ช่วย | ภาษาอังกฤษ | |
76 | นางสาวจินดารัตน์ บุญเวช | ครูผู้ช่วย | ภาษาอังกฤษ | |
77 | นางสาวจุลี แซ่แต้ | พนักงานราชการ | ค.บ. | ประถมศึกษา |
78 | นางสาวอรชพร ศิริธรรม |
พนักงานราชการ | ป.บัณฑิต |
วิชาชีพครู/สื่อสารมวลชน |
79 | นางสุภัสสร รั้วมณี | ครูอัตราจ้าง | ค.บ. | สังคมศึกษา |
80 | นางสาวไอยรินทร์ แสวงภพ |
ครูวิกฤต |
ป.บัณฑิต |
วิชาชีพครู/บริหารทรัพยากรมนุษย์ |
81 | นางสาวเบญจวรรณ ทรัพย์แก้ว |
ครูอัตราจ้าง | ป.บัณฑิต | วิชาชีพครู/เกษตร |
82 | นายวรุตม์ สัจมั่น | ครูอัตราจ้าง | ศษ.บ. | ภาษาไทย |
83 | นางสาวประภัสสร ลาตะวงศ์ | ครูอัตราจ้าง | ||
84 | นางสาวโยธวา กันเกตุ | ครูอัตราจ้าง | คอมพิวเตอร์ | |
85 | นางสาวจีรดา จงเจริญ | ครูอัตราจ้าง | วิทยาศาสตร์ | |
86 | นางสาวสุกัญญา ศรัทธาธรรม | ครูอัตราจ้าง | ปฐมวัย | |
87 | นางสาวปัทมา จันทิมางกูล | ครูอัตราจ้าง | อศศ. | การศึกษานอกระบบ |
88 | นางสาวทิพวรรณ จันทร์ทอง | เจ้าหน้าที่ธุรการ | ร.บ. | รัฐศาสตร์ |
89 | นางสาวอุทุมพร บำรุงราษฎร์ | ผู้ช่วยธุรการ | ||
90 | นางสาวเจนจิรา นามโคตร | ครูอัตราจ้าง | ||
91 | นางสาวพัสวี ชุ่มฤดี | ครูพี่เลี้ยง | ||
92 | นางสาวนิสา สมคิด | ครูพี่เลี้ยง | ||
93 | Mr. Josep Patrick Muhanguzi | |||
94 | Miss Marende Dorcas Ongoche | |||
95 | Mr. Itoe John Dokita (Bobby) | |||
96 | Miss Princess Bartolome Balanag | |||
97 | Mr.Tshering Dorji |
ข้อมูล ณ 4 กันยายน 2563